Rydym yn defnyddio cwcis i wneud y safle hwn yn symlach. Drwy bori trwy ein tudalennau rydych yn derbyn ein defnydd o gwcis. Mae rhagor o wybodaeth ar ein tudalen preifatrwydd a chwcis.
Gwaith cynnal hanfodol ar y wefan – dydd Mercher 18 Medi

Byddwn yn gwneud gwaith cynnal hanfodol ar y wefan trwy gydol y dydd, a fydd yn effeithio rhywfaint ar systemau. Rydyn ni'n ymddiheuro ymlaen llaw am unrhyw anghyfleustra y gallai'r gwaith ei achosi a byddwn yn ceisio tarfu cyn lleied â phosib'.
Cartref Preswylwyr Parcio, ffyrdd a theithio Tacsis Hygyrch i Gadeiriau Olwyn

Tacsis Hygyrch i Gadeiriau Olwyn


Summary (optional)
start content

Rhestr o weithredwyr trwyddedig gyda thacsis hygyrch i gadeiriau olwyn yn Sir Conwy.

EnwRhif Ffôn
Mr Jefferson Harvey Brewer 07786323668
Mr Paul Thomas Price 0776365055
Mr David Peter Lonsdale 07802434739
Mr Bernard Andrew Jones 07842259103
Mr Raymond Caldwell 07745214461
Mr Michael James Dixon 07867678843
Interlink Taxis 01492 860033
Mr Leslie Donald Radley 07547918044
Mr Fernando Gomes Mederios 07888932415
Dales Taxis 01492 502020
Mr Marcin Bogdan Mliczek 01492 339484
Mr Steven Wynne Hughes 07958545751
Benito Desiderio Curras Mesequer 07490883452
JWS (Cars) Ltd 01745 366666
Mr Fernando Gomes Mederios 07888932415
Mr Steven John Cooper 07525918731
Mr Iain McGilp 07801916571
Conwy Valley Private Hire Ltd 01492 642037
Mr Darron Ralph 07958308208
Mr John Stanley Perry 07852 240858
Mr Abbas Alghadban 07775842262
Conwy Valley Private Hire Ltd 01492 642037
Derek Oldham 01492 540990
Castle Cabs 01492 593398
end content

Dod o hyd i'ch ysgolion, ysbytai, gwasanaethau cyngor agosaf a mwy